Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia

Bodi ya Huduma za Maktaba Tanzania

TLSB Logo TLSB Logo
Tafuta kwenye kwa

Habari

...
WAZIRI MKENDA KUZINDUA MFUMO JUMUISHI WA MAKTABA MTANDAO WA...

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Prof. Adolf Mkenda, anatarajiwa kuzindua Mfumo Jumuishi wa Maktaba Mtandao wa Taifa (INDLS), katika Kongamano la Nne la Kitaifa la Huduma za Maktaba litakalofan...

17 Oct, 2026
...
VITABU VYA UTALII NA KAMUSI ZA LUGHA TANO ZAZINDULIWA

Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo,Ndg. Methusela Ntonda, amezindua vitabu vya utalii na kamusi za lugha za Kifaransa, Kiingereza, Kijapani, Kiitaliano na Kiswahili kat...

17 Oct, 2026
...
MWENYEKITI WA BODI TLSB AIPONGEZA MENEJIMENTI KWA MAENDELEO...

Dar es Salaam, 15 Oktoba 2026 Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Bodi ya Huduma za Maktaba Tanzania (TLSB) Mhe. Balozi Prof. Elizabeth Kiago Kiondo, ameipongeza Menejimenti ya Bodi hiyo kwa juhud...

15 Oct, 2026
...
MAFUNZO YA UANDISHI BUNIFU KUIBUA VIPAJI KWA WASIOONA

Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Bodi ya Huduma za Maktaba Tanzania (TLSB), Mh. Balozi Prof. Elizabeth Kiago, leo tarehe 15 Oktoba 2026, amefungua mafunzo ya uandishi bunifu wa hadithi za watoto k...

15 Oct, 2026
...
UFUNGUZI WA MAONESHO YA 33 YA KIMATAIFA YA VITABU TANZANIA

Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Hamis Mwinjuma, na Mgeni Rasmi, leo tarehe 12 Octoba 2026 alifungua Maonesho ya 33 ya Kimataifa ya Vitabu Tanzania, katika viwanja vya Maktaba...

12 Oct, 2026
...
WAZIRI MKENDA ATAKA MAFUNZO YA UKUTUBI YAENDANE NA TEKNOLOJI...

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Prof. Adolf Mkenda, alitembelea Chuo cha Ukutubi na Uhifadhi Nyaraka Bagamoyo (SLADS), mkoani Pwani, Oktoba 5, 2026, na kujionea mazingira na miundombinu ya chu...

09 Oct, 2026

slot gacor